Nau'in FW511 Mai gano hayaki na hoto

Takaitaccen Bayani:

Wannan samfurin nunin samfurin abokin ciniki ne kawai, ba na siyarwa ba, kuma don tunani kawai.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayani

FW511 (Fire Watcher jerin) mai gano hayaki ne mai hankali wanda aka sanya akan tushen ganowa FW500.Mai ganowa yana da sauƙi a bayyanar, mai ɗorewa, kuma yana iya amsawa da sauri zuwa nau'in harshen wuta.Gina-ginen microprocessor (MCU) na iya gwada kansa, bincika da tantance yanayin mai ganowa.FW511 samfur ne wanda za'a iya magana da shi, yana ɗaukar adireshi ɗaya akan madaidaicin siginar mai sarrafa ƙararrawa (SLC).Mai ganowa ya cika ma'auni na ƙasa GB 4715-2005.

Dangane da ɗaukar haske da watsar da haske ta hanyar ƙwayoyin hayaki, ana iya raba abubuwan gano hayaki na photoelectric zuwa nau'i biyu: nau'in dimming da nau'in haske mai warwatse.Watsewar haske masu gano hayaki na photoelectric sun zama na yau da kullun.Kodayake ka'idodin gano masu gano hayaki na photoelectric ainihin iri ɗaya ne, ƙasashe da yankuna daban-daban sun tsara ƙa'idodin samfuri daban-daban, kuma sun sanya ƙa'idodi masu dacewa akan buƙatun aikin na masu gano hayaki na hoto.

Wurare masu dacewa: otal-otal, asibitoci, gine-ginen ofis, dakunan kwamfuta, dakunan lif, dakunan karatu, wuraren adana kayan tarihi, da sauransu da wuraren da gobarar lantarki.Wuraren da ba su dace ba: wuraren da ake haifar da tururin ruwa da hazo mai, ƙura mai yawa yana nan, kuma hayaki ya kasance a cikin yanayi na al'ada.

Dangane da ƙasar amfani, dole ne a shigar da samfurin kamar yadda ake buƙata.Idan akwai samfuran wasu masana'antun a cikin tsarin, da fatan za a bincika bayanan na'urar su don samun jagora da faɗakarwa masu dacewa.Babu wani yanayi da ya kamata a yi amfani da na'urar ganowa a wurare masu zuwa: wuraren da ke da yawan iskar gas, dakunan dafa abinci, kusa da murhu, dakunan tukunyar jirgi da sauran wurare tare da iska mai karfi.Kada a shigar da grille masu kariya akan masu gano hayaki sai dai idan an kimanta haɗin don yin aiki da kyau tare.Kar a shafa wa na'urar ganowa.

ma'aunin fasaha

Wutar lantarki mai aiki: 17.6VDC ~ 28VDC
Matsakaicin halin yanzu: 0.14mA
Ƙararrawa halin yanzu: 1mA
Yanayin yanayi: -10°C ~ 50°C
Yanayin yanayi: 0% RH ~ 93% RH
Diamita: 105mm
Tsayi (ciki har da tushe): 47.5mm
Mass (ciki har da tushe): 132g
Saukewa: FW500
Wurin shigarwa: rufi, bango
Yankin kariya: 60m² ~ 80m²


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana