Allurar gyare-gyaren sassa na filastik don kayan aikin kashe gobara Misali samfurin abokin ciniki: JBF4102 maki nau'in hayaki na gida

Takaitaccen Bayani:

Wannan samfurin nunin samfurin abokin ciniki ne kawai, ba na siyarwa ba, kuma don tunani kawai.

Yana da aikace-aikace masu yawa kuma yana iya amsawa ga farin hayaki ko baƙar fata hayaki da aka samar ta hanyar konewa na abubuwa daban-daban.

Ƙarfi mai ƙarfi na tsangwama da iyawar danshi.

Yanayin coding na lantarki, wanda za'a iya magance shi ta hanyar maɓalli na musamman na lantarki.

Bus guda biyu, babu polarity, ƙarancin wutar lantarki, mafi tsayin watsawa shine 1000m.

Tare da aikin ƙararrawa na ƙararrawa, ƙarƙashin yanayin ƙarancin ƙarfin lantarki VDC≥22V, adadin ƙararrawa na lokaci ɗaya shine ≤32.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Jerin ma'aunin fasaha

Abun ciki Sigar fasaha
aiki ƙarfin lantarki DC24V (DC22V ~ DC28V) mai sarrafawa, nau'in daidaitawa
zafin aiki -10 ~ + 55 ℃
Yanayin ajiya -30 ~ + 75 ℃
dangi zafi ≤93% (40±2℃)
Saka idanu halin yanzu 350uA (24V)
Ƙararrawa halin yanzu 6mA (24V)
Matsayin matsin sauti Matsin sauti na farko bai wuce 45dB kuma a hankali yana ƙaruwa zuwa 58dB
Fitilar tabbatarwa Halin sa ido yana walƙiya, kuma yanayin ƙararrawa koyaushe yana kunne (ja)
Gabaɗaya girma Φ 100mm × 46mm (ciki har da tushe)
Yanayin magana Yi amfani da maɓalli na musamman na lantarki
kewayon jawabi 1-200
Wuri mai kariya 60-80m2
Tsarin zare Bas biyu, babu polarity
Matsakaicin nisa watsawa 1500m
Matsayin gudanarwa GB22370-2008 Tsarin Tsaron Wuta na GidaGB4715-2006 Nau'in Ma'ana Mai Gane Wuta

Siffofin tsari, shigarwa da wayoyi
A ɗaure tushen ganowa JBF-VB4301B akan akwatin da aka haɗa tare da sukurori biyu na M4.
Yi amfani da ZR-RVS-2 × 1.5mm2 murɗaɗɗen biyu, bas ɗin madauki biyu suna haɗe zuwa m L1 da m L2 bi da bi, ba tare da la'akari da polarity ba.
Yi amfani da maɓalli na musamman na lantarki don saita lambar adireshin (1-200) don ganowa.
Saka na'urar ganowa a cikin gindin kuma matsa shi a gefen agogo.
Ya kamata a sa safar hannu yayin shigarwa don kiyaye tsaftar mahalli.

Zane-zanen tsari

图片1

Zane-zanen tsari

图片1

Mating tushe

JBF4102 maki nau'in gidan hayaki mai gano wuta yana sanye da tushe mai gano JBF-VB4301B.

 

Mating tushe

图片1

Kariyar Shigarwa

JBF4102 maki nau'in gidan hayaki mai gano wuta yana sanye da tushe mai gano JBF-VB4301B.

Yakamata a sanya lambar gano mai ganowa tare da keɓancewar lantarki kafin shigarwa.

Ya kamata a sa safar hannu yayin shigarwa don kiyaye tsaftar mahalli.

Gwajin shan taba na yau da kullun, shawarar kowane watanni shida.

Yadda muke sarrafa ingancin samfur

Baiyear yana da tsauraran matakan sarrafa inganci da tsarin gudanarwa mai inganci

"Tsarin shine tushen rayuwar kasuwanci" shine ainihin ƙa'idar aiki na sashin ingancin mu.

Rigakafin inganci

Masana'antar ta kafa ƙungiyar rigakafin inganci waɗanda babban aikinsu shine: idan ba a sarrafa ingancinmu daga tushe, zai yi wahala mu iya sarrafa ingancin samfuranmu.Wannan yana buƙatar mu yi aiki mai kyau a farkon lokaci don hana afkuwar matsalolin inganci.

Duban inganci mai shigowa

Bayan an ba da odar buƙatun kayan, kamfanin yana gudanar da binciken karɓuwa akan samfuran da mai siyarwa ya kawo.

Tsarin dubawa

Lokacin da aka ƙaddamar da samfurin, ana buƙatar don tabbatar da ingancin yanki na farko na samfurin.Ayyukan gwajin samarwa shine tabbatar da yanki na farko da kuma gudanar da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙima da kulawa a cikin tsarin samar da tsari.

Ka'idodin Kula da Ingancin Samfur

Saita matakan samarwa
Kafin kamfanin ya kera, an ƙayyade cikakken ma'aunin samarwa, wanda zai haɗa da matakan ayyukan samarwa da kulawar dubawa.

Duk wanda ya samar shi ke da iko
Wanda ya kera samfurin kuma shi ne wanda ke kula da ingancin samfurin, kuma dole ne ma’aikatan da ke kera su su yi samfurin bisa ka’idojin samar da kayan.Don samfuran da ba su cancanta ba, ya kamata ma'aikatan samarwa su ɗauki himma don magance su, gano dalilan samfuran da ba su cancanta ba, da yin gyare-gyare cikin lokaci.Ba za a iya barin matsalar ga wani ba.

Wanda ke samar da wanda ya duba
Wanda ya kera samfurin kuma shine mai duba ingancin samfurin, kuma binciken kansa na ingancin samfurin shine kawai sake tabbatar da ko samfurin ya cancanta.Ta hanyar sake tabbatarwa, an hana samfuran da ba su cancanta ba su shiga cikin hanyar haɗin gwiwa na gaba, kuma a lokaci guda, matsalolin da za su iya kasancewa a cikin tsarin samarwa ana samun su a cikin lokaci.Ci gaba da haɓaka ƙwarewar aiki da haɓaka ingancin samfur.

Cikakken dubawa
Dole ne a bincika samfuranmu gaba ɗaya kafin barin masana'anta don tabbatar da ƙimar samfuran mu.

In-process dubawa
An samar da ingancin samfurin, kuma ma'aikatan samarwa a cikin wannan tsari za su fi dacewa da samfuranmu fiye da sauran.Shirya ma'aikatan samarwa a cikin wannan tsari don gudanar da binciken kansu na iya gano matsalolin ingancin samfuran cikin sauƙi da sauri.A lokaci guda kuma, yana iya haɓaka fahimtar ma'aikatan samarwa na alhakin ingancin samfur a cikin wannan tsari.Ƙaddamar da kai don inganta ingancin samfur a cikin wannan tsari.

Mummunan katsewa
A cikin tsarin samarwa, da zarar an gano cewa ana ci gaba da samar da samfuran da ba su cancanta ba, mai aiki zai daina sarrafawa.

Tsara shi yanzu
A cikin tsarin samarwa, duk samfuran da ba su dace ba yakamata a magance su nan da nan.

Ana fallasa samfuran marasa kyau
Yi nazarin abubuwan da ke haifar da gazawar samfur tare, da yin gyare-gyare ga matakan samfur ko tsarin gudanarwa.Bari kowa ya fahimci matsalolin ingancin samfur tare.Ta wannan hanyar ne kawai ma'aikacin zai iya yin tunani a kan irin matsalolin da za a iya samu a cikin aikinsa yayin aikin samarwa, don guje wa faruwar waɗannan matsalolin, da yadda za a magance waɗannan matsalolin idan sun sake faruwa.Maimakon kawai sake yin aiki ko kwashe samfuran marasa inganci, in ba haka ba, irin waɗannan matsalolin za su ci gaba.

Dubawa mai kulawa
Wajibi ne a kula da kuma bincikar wasu ma'aikata ban da furodusoshi da kansa, da kuma kiyaye mahimman hanyoyin haɗin gwiwa don rage afkuwar matsalolin inganci.

Tallafin gudanarwa
Kamfanin ya tsara tsarin kula da samar da ma'ana.Lokacin da samfuran da ba su cancanta ba suka faru, tsarin gudanarwa zai tantance mai ƙira kuma ya ɗauki wasu nauyi, ta yadda za a zaburar da mai ƙira don aiwatar da aikin samarwa a hankali.

Kuna buƙatar kawai samar da ra'ayoyin ƙirar ku, za mu iya taimaka muku gane shi!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana