Akwai babban adadin kyawon tsayuwa a ma'aikatar mu

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar Samfur

Akwai babban adadin kyawon tsayuwa a ma'aikatar mu.Koyaya, tsarin masana'antar su gabaɗaya iri ɗaya ne.Akwai saiti na daki-daki da tsauraran hanyoyin aiwatar da masana'antu.

Mataki na farko shine buƙatar mai ƙira don tsarawa da kuma samar da littafin aiki na sassan filastik da aka ƙera bisa ga ainihin halin da ake ciki.Yana buƙatar haɗa da zane-zane na musamman waɗanda aka yarda da su kuma an sanya hannu, kuma dole ne a nuna maki da ma'anar robobi da aka yi amfani da su a cikin zane-zane.Na biyu shine ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai ko buƙatun fasaha don sassan filastik.Bugu da ƙari, ana buƙatar samfurin ɓangaren filastik.Hakanan akwai mahimman bayanai kamar ƙarar samarwa.

Sa'an nan, mai gwanin ɓangaren filastik ya ba da shawarar littafin aikin ƙirar ƙira bisa ga littafin ɗawainiya don gyare-gyaren sassan filastik.A ƙarshe, mai ƙirar ƙirar ƙirar ƙirar ƙirar ƙira ta dogara da littafin aikin sassa na filastik da kuma littafin aikin ƙirar ƙira.

Mataki na biyu shine tattarawa, tantancewa, da narke ɗanyen bayanai.Wajibi ne don tattarawa da fitar da ƙirar samfuran da suka dace, tsarin gyare-gyare, kayan aikin ƙira, sarrafa injina da bayanan sarrafawa na musamman don amfani da ƙirar ƙira.

Narke zane-zanen sassan filastik, fahimtar amfani da sassa, da kuma nazarin buƙatun fasaha na sassan filastik kamar haɓakawa da daidaiton girma.Alal misali, menene buƙatun don sassan filastik dangane da siffar bayyanar, bayyanar launi, da aiki;ko tsarin geometric, gangara, da abubuwan da ake sakawa na sassan filastik suna da ma'ana;Majalisar, electroplating, bonding, hakowa da sauran post-aiki.Zaɓi girman tare da mafi girman daidaitaccen ɓangaren ɓangaren filastik don bincike don ganin ko ƙimancin haƙurin gyare-gyaren ya yi ƙasa da juriyar juzu'in ɓangaren filastik, kuma ko za a iya samar da wani ɓangaren filastik mai gamsarwa.Bugu da ƙari, wajibi ne a fahimci ma'auni na tsarin filastik da gyaran gyare-gyare na filastik.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana