Misalin samfur daga abokin ciniki mai kashe wuta na Baiyear: J-SAP-JBF4124L Canjin ƙararrawa na hannu

Takaitaccen Bayani:

Wannan samfurin nunin samfurin abokin ciniki ne kawai, ba na siyarwa ba, kuma don tunani kawai.

Gina a cikin microprocessor, ingantaccen aiki.

Ana ɗaukar tsarin hawan saman SMT, tare da babban abin dogaro da daidaito mai kyau.

Samfurin yana ɗaukar yanayin sadarwa mara waya, kuma ba a buƙatar wayoyi a wurin ginin.

Samfurin na iya bincika lambar ta hanyar wayar hannu APP don saka idanu da halin samfur a ainihin lokacin.Lokacin da aka saita ayyukan sanarwar wayar da SMS a cikin cibiyar kulawa, bayanin ƙararrawa kuma zai sanar da masu amfani ta waya da SMS.

Aikin yana da sauki.Danna maɓallin da hannu don bayar da rahoton ƙararrawar wuta ga mai sarrafawa.

Samfurin yana amfani da fasahar sadarwar LORA, tare da ƙarancin wutar lantarki da nisan watsawa na 1Km.

Za'a iya shigar da maɓallin ƙararrawa na hannu a cikin akwatin da aka haɗa don adana sarari, kuma yana iya tallafawa buɗewar shigarwa (ba tare da akwati ba).

J-SAP-JBF4124L canjin ƙararrawa na hannu fari ne.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Jerin Ma'auni na Fasaha

Abun ciki Ma'aunin Fasaha
aiki ƙarfin lantarki ≤8 ± ℃69g (ban da fallasa tushe) 95g (Ciki da fallasa tushe)

Siffofin tsari da hanyoyin shigarwa

Samfurin yana goyan bayan shigarwa na saman duka da shigarwar ɓoye.

Hanyar shigarwa mai ɓoye: saka samfurin a cikin akwatin da aka haɗa, kuma haɗa akwatin da aka saka tare da screws shigarwa a cikin kunshin.Lokacin da aka shigar da samfurin a cikin akwatin da aka haɗa, ƙananan girman girman kwandon waje na akwatin da aka saka shine 83 × 83. Akwatunan da aka saka ƙasa da wannan girman ba sa goyan bayan shigarwar ɓoye.

Hanyar shigarwa ta buɗe: Idan ana buƙatar shigar da samfurin a buɗe, kuna buƙatar yin oda buɗaɗɗen tushen shigarwa tare da samfurin JBF-VB4502A (farar fata) ko JBF-VB4502B (ja) don amfani.Da farko gyara tushen shigarwa na budewa tare da bango, sa'an nan kuma haɗa tushen samfurin tare da bude tushen shigarwa.

 

Zane-zanen tsari

J J-SAP-JBF4124L Shaida da girman shigarwa (gami da tushe fallasa)

图片1

J-SAP-JBF4124L Shaida da girman shigarwa (ban da tushe fallasa)

图片1

Yadda muke sarrafa ingancin samfur

Hanyar shigarwa mai ɓoye

图片1

Bude hanyar shigarwa

图片1

Yadda muke sarrafa ingancin samfur

Baiyaryana da tsauraran matakan kula da ingancin inganci da tsarin gudanarwa mai inganci

"Tsarin shine tushen rayuwar kasuwanci" shine ainihin ƙa'idar aiki na sashin ingancin mu.

Rigakafin inganci

Masana'antar ta kafa ƙungiyar rigakafin inganci waɗanda babban aikinsu shine: idan ba a sarrafa ingancinmu daga tushe, zai yi wahala mu iya sarrafa ingancin samfuranmu.Wannan yana buƙatar mu yi aiki mai kyau a farkon lokaci don hana afkuwar matsalolin inganci.

Duban inganci mai shigowa

Bayan an ba da odar buƙatun kayan, kamfanin yana gudanar da binciken karɓuwa akan samfuran da mai siyarwa ya kawo.

Tsarin dubawa

Lokacin da aka ƙaddamar da samfurin, ana buƙatar don tabbatar da ingancin yanki na farko na samfurin.Ayyukan gwajin samarwa shine tabbatar da yanki na farko da kuma gudanar da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙima da kulawa a cikin tsarin samar da tsari.

Ka'idodin Kula da Ingancin Samfur

Saita matakan samarwa
Kafin kamfanin ya kera, an ƙayyade cikakken ma'aunin samarwa, wanda zai haɗa da matakan ayyukan samarwa da kulawar dubawa.

Duk wanda ya samar shi ke da iko
Wanda ya kera samfurin kuma shi ne wanda ke kula da ingancin samfurin, kuma dole ne ma’aikatan da ke kera su su yi samfurin bisa ka’idojin samar da kayan.Don samfuran da ba su cancanta ba, ya kamata ma'aikatan samarwa su ɗauki himma don magance su, gano dalilan samfuran da ba su cancanta ba, da yin gyare-gyare cikin lokaci.Ba za a iya barin matsalar ga wani ba.

Wanda ke samar da wanda ya duba
Wanda ya kera samfurin kuma shine mai duba ingancin samfurin, kuma binciken kansa na ingancin samfurin shine kawai sake tabbatar da ko samfurin ya cancanta.Ta hanyar sake tabbatarwa, an hana samfuran da ba su cancanta ba su shiga cikin hanyar haɗin gwiwa na gaba, kuma a lokaci guda, matsalolin da za su iya kasancewa a cikin tsarin samarwa ana samun su a cikin lokaci.Ci gaba da haɓaka ƙwarewar aiki da haɓaka ingancin samfur.

Cikakken dubawa
Dole ne a bincika samfuranmu gaba ɗaya kafin barin masana'anta don tabbatar da ƙimar samfuran mu.

In-process dubawa
An samar da ingancin samfurin, kuma ma'aikatan samarwa a cikin wannan tsari za su fi dacewa da samfuranmu fiye da sauran.Shirya ma'aikatan samarwa a cikin wannan tsari don gudanar da binciken kansu na iya gano matsalolin ingancin samfuran cikin sauƙi da sauri.A lokaci guda kuma, yana iya haɓaka fahimtar ma'aikatan samarwa na alhakin ingancin samfur a cikin wannan tsari.Ƙaddamar da kai don inganta ingancin samfur a cikin wannan tsari.

Mummunan katsewa
A cikin tsarin samarwa, da zarar an gano cewa ana ci gaba da samar da samfuran da ba su cancanta ba, mai aiki zai daina sarrafawa.

Tsara shi yanzu
A cikin tsarin samarwa, duk samfuran da ba su dace ba yakamata a magance su nan da nan.

Ana fallasa samfuran marasa kyau
Yi nazarin abubuwan da ke haifar da gazawar samfur tare, da yin gyare-gyare ga matakan samfur ko tsarin gudanarwa.Bari kowa ya fahimci matsalolin ingancin samfur tare.Ta wannan hanyar ne kawai ma'aikacin zai iya yin tunani a kan irin matsalolin da za a iya samu a cikin aikinsa yayin aikin samarwa, don guje wa faruwar waɗannan matsalolin, da yadda za a magance waɗannan matsalolin idan sun sake faruwa.Maimakon kawai sake yin aiki ko kwashe samfuran marasa inganci, in ba haka ba, irin waɗannan matsalolin za su ci gaba.

Dubawa mai kulawa
Wajibi ne a kula da kuma bincikar wasu ma'aikata ban da furodusoshi da kansa, da kuma kiyaye mahimman hanyoyin haɗin gwiwa don rage afkuwar matsalolin inganci.

Tallafin gudanarwa
Kamfanin ya tsara tsarin kula da samar da ma'ana.Lokacin da samfuran da ba su cancanta ba suka faru, tsarin gudanarwa zai tantance mai ƙira kuma ya ɗauki wasu nauyi, ta yadda za a zaburar da mai ƙira don aiwatar da aikin samarwa a hankali.
Kuna buƙatar kawai samar da ra'ayoyin ƙirar ku, za mu iya taimaka muku gane shi!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana