Maɓallin Tsaida Gaggawa JBF5181

Takaitaccen Bayani:

Wannan samfurin nunin samfurin abokin ciniki ne kawai, ba na siyarwa ba, kuma don tunani kawai.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar Samfur

Ana amfani da Maɓallin Tsaida Gaggawa (E-Stop) don dakatar da aikin na'urar ta hanyar latsa shi da sauri a yanayin gaggawa.Maɓallin farawa da tsayawa na gaggawa gabaɗaya ya ƙunshi rukunin farawa da maɓallin tsayawa.Ana amfani da shi don farawa da dakatar da tsarin kashe wutar gas.

Gabaɗaya, lokacin da tsarin kashe wutar gas ya fara ta atomatik ko maɓallin farawa na maɓallin farawa / dakatarwa na gaggawa, mai kula da tsarin kashe wutar gas zai fara tsarin kashe wutar gas bayan jinkiri na 0 ~ 30 seconds (setting).Idan kana so ka dakatar da maɓallin dakatar da gaggawa na tsarin kashe wutar gas a lokacin jinkiri, zaka iya yin shi.Ana saita maɓallin farawa/tsayawa na gaggawa a ƙofar wurin kashe gobarar gas inda aka saita tsarin kashe gobarar gas a ɗakin kwamfuta, ɗakin injin asibiti, ɗakin karatu, da sauransu.

umarnin shigarwa

An sadaukar da wannan maɓallin don tsarin kula da wuta na iskar gas, kuma yana amfani da bas guda biyu marasa iyaka da aika matsayin amfani da filin zuwa mai kula da kashe gobarar gas.Shigarwa na iya amfani da akwatunan da aka saka 86, kuma ana iya shigar da su tare da akwatunan mahaɗa masu buɗewa.

1. Cire dunƙule gyarawa a matsayi A kuma raba jikin akwatin daga tushe.

2. Gyara tushe a kan akwatin da aka haɗa ko akwatin haɗin da aka fallasa a bango tare da sukurori.

3. Haɗa bas ɗin bisa ga zanen waya.

4. A ɗaure ɓangaren sama na jikin akwatin zuwa ɓangaren sama na tushe, sa'an nan kuma ƙara madaidaicin dunƙule a matsayi A.

Tsarin wayoyi

Wannan maballin na'urar filaye ce da za a iya magana da ita, wacce ke ɗaukar da'irar bas guda biyu mara iyaka, ana iya haɗa yankin kashe wuta na shiyya ɗaya tare da maɓallan farawa da tsayawa ɗaya ko da yawa.

Ana nuna tashar wayoyi a cikin zane na wayoyi.RVS 1.5mm karkatattun biyu ana amfani da su don haɗawa da da'irar bas, kuma madaidaitan alamomin L1 da L2 an haɗa su zuwa da'irorin bas guda biyu marasa iyaka.

Umarnin don amfani

Ana amfani da encoder don ƙididdige kayan aiki, tare da kewayon adireshi 1-79.Za a iya haɗa maɓallin farawa da tasha na gaggawa har zuwa 6 a cikin da'irar bas ɗaya.

Haɗa bas ɗin bisa ga zanen waya, kuma yi amfani da na'urar kashe gobarar iskar don yin rijistar wannan maɓallin.

Bincika ko rajistan ya yi nasara kuma ko kayan aikin suna aiki akai-akai ta hanyar mai kashe gobarar gas.

Murkushe murfin “press down spray”, danna maɓallin “press down spray”, sannan hasken ja na hagu yana kunne, yana nuna cewa an danna maɓallin farawa.

Murkushe murfin “tsayawa”, danna maɓallin “tsayawa”, kuma koren hasken da ke gefen dama yana kunne, yana nuna cewa maɓallin tsayawar feshin yana cikin yanayin da aka danna.

Sake saitin bayan farawa: akwai rami mai maɓalli a gefen hagu na samfurin.Saka maɓallin sake saiti na musamman a cikin ramin maɓalli kuma juya 45 ° a cikin hanyar da aka nuna a cikin adadi don sake saitawa.

Siffofin fasaha

Ƙimar ƙarfin lantarki: DC (19-28) V

Zazzabi mai dacewa: -10 ℃ ~ + 50 ℃

Gabaɗaya girma: 130×95×48mm


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana